Xem riêng 01 Bài
Cũ 23-05-2009, 23:41
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,893
Đã được cảm ơn 35,458 lần trong 9,480 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi asahi Xem Bài
...

Ngoài ra, Bác đang làm cố vấn cho Asahi, Chủ nhiệm câu lạc bộ tem trường Đại học Ngoại Ngữ , Bác đang thổi ngọn lửa đam mê tem vào thế hệ trẻ ở Huế.

Nhờ có những nỗ lực đóng góp này của những cá nhân tiêu biểu như cụ Hốt mà phong trào chơi tem ở Thừa Thiên Huế có những bước tiến rất đáng kể. Số lượng hội tem, Câu lạc bộ Tem, hội viên tăng lên gấp bội. Đặc biệt, phong trào sưu tập tem đã lan rộng tới tất cả các lứa tuổi. Trước đây chỉ có những người cao tuổi ham mê sưu tập tem, thì nay hội viên tham gia trẻ hoá dần. Sự thay đổi này rất quan trọng./.

oa .. chú Khánh đã bít làm phong trào rùi, giới thiệu các vị cao niên nhiệt tình với phong trào là điều nên đó. Bạn tem các tỉnh nên tự cố gắng làm việc này.

Trước đây anh biết bác Hốt qua TCT trong 1 bài bác Khải và bác Huệ tới thăm. Anh cũng biết bác Hốt qua các bộ TL tại TLQG 2005. Gần đây là các kênh mạng và em.

Huế thiệt may mắn khi có người như bác ấy đó. Khi nào bạn tem Huế kéo nhau tới thăm và ghi hình rùi ụp lên mạng nhé. Sau chuyến mổ tim vừa rồi hy vọng bác Hốt sẽ mạnh khỏe trở lại. Em cho làng tem Online gửi lời thăm bác Hốt nhé

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
8 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
asahi (24-05-2009), Dat_stamp (09-10-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (18-08-2009), huuhuetran (24-05-2009), lanthuy (17-08-2009), tiny (18-08-2009), xihuan (24-05-2009)