Xem riêng 01 Bài
Cũ 30-12-2011, 15:44
thang's Avatar
thang thang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 4,416
Đã được cảm ơn 1,272 lần trong 311 Bài

"Mình thấy trong diễn đàn tem Việt cũng khá Thú vị cũng may Mình có vài Nick trong tem Việt hy vọng trong tem Việt những ngừoi như bạn không còn chỗ đứng ?người có học, có kiến thức, có nhân đức được gọi là đại nhân... Có kiến thức không có nhân được gọi là đại gian ác ,có Dấu hủy tem mà không trả lời được thì thật buồn ,có kiến thức mà Chẳng có con tem nào ra Hồn thì thật đáng thương muốn có tem quý để ăn nói Sao không xin bạn huy hoàng biết đâu lại được một số tem để ngẩn cao đầu với thiên hạ chứ thiên hạ chỉ tin những gì họ thấy Mình có Thôi, một người ở nhà trọ đi khoe Mình có khách Sạn 5* ,đi xem đạp nói rằng Mình mới đập Nát xem hơi không có tiền mua bông hoa ,nói mới đập mấy bình cổ không có tiền mua tem ,nói Mình không thích ,nói Mình hiểu biết có chức lại Viết bài thiếu học thức sài kiến thức của những kẻ Chăn bò Chăn vịt ,đã vậy lại khoe công khai cho nhiều người đọc không biết trên vs những người đã đọc những bài Viết đó họ nghĩ Sao nhĩ, cũng may mà ngườii viết không không hiểu Mình Viết gì Nếu những người Lớn tuổi nói sự thật cho bạn nhỉ không biết khi hiểu được những gì Mình đã Viết vói lòng tự trọng ,bạn sẽ làm gì đây ? Muốn làm đối Thủ của Mình gắng học thêm nhiều nhé"
Hài hước thật! Em chẳng hiểu gì cả
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn thang vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (31-12-2011), hat_de (31-12-2011), j0j0 (30-12-2011), NHL-2014 (05-04-2015), nino huynh (30-12-2011), tranhungdn (31-12-2011), Tuancan (31-12-2011)