Xem riêng 01 Bài
Cũ 26-09-2009, 00:00
ke vo danh's Avatar
ke vo danh ke vo danh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 33
Đã được cảm ơn 6,529 lần trong 937 Bài
Mặc định Thân gửi hat_de:

Tính tắt máy đi ăn cơm, thì thấy hat_de đã...ỏn ẻn tâm sự chút chút rồi .

Cám ơn hat_de nhé! hat_de và các bạn thân mến. Khi quyết định tạo topic này, tôi cũng có phần nào ái ngại và suy nghĩ mung lung. Trước hết là về những bản tin, trước khi đăng lại vào đây, đã đọc đi đọc lại nhiều lần để sau đó mới viết ra. Cuối cùng, tôi nhất định để chỉ đăng những gì liên quan tới Việt Nam, nhưng thuần trong lãnh vực khoa học - nghệ thuật...Cùng những đề tài vô thưởng vô phạt khác.

Đọc tin, nhưng nếu có bình luận thêm thì là điều rất đáng quý! Chí ít, cũng cho mình có cảm giác là không đang tâm sự với...cái tường!

Khi tin tức cập nhật, chúng ta vẫn có toàn quyền để phối kiểm. Thông tin đa chiều là điều cần thiết, không những cần có để có cái nhìn trung thực mà còn tránh cho chúng ta rơi vào tình trạng cuồng tín hoặc quá khích...Ôi thôi, tôi lại lan man quá dài rồi. Xin lỗi các bạn.

hat_de và các bạn mến, nếu có được cho nhau những trao đổi thân thiện, cởi mở...Thì đó là điều - có thể nói rằng - không còn gì quý hơn.

hat_de và các bạn đừng khách sáo.

Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn ke vo danh vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (28-09-2009), Dat_stamp (16-12-2011), hat_de (26-09-2009), huuhuetran (26-09-2009), manh thuong (26-09-2009), Tien (26-09-2009)