Ðề Tài: Nhãn diêm VN
Xem riêng 01 Bài
Cũ 03-01-2009, 08:05
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Bạn thân mến , vừa đi thể dục về ,lên mạng , soạn nhãn diêm , post bài gửi các bạn xem .( Vợ chồng tôi có thói quen sáng nào cũng thức 4g cùng 3 người bạn nữa đi một vòng Núi Sập 5km )

hi ... cháu lạc đề 1 chút
cháu tuy còn thanh niêm, chưa đầy 30 nhưng bộ dạng và thể lực giống cụ 80 vì ko điều độ trong sinh hoạt, ăn uống, lên mạng và lười thể thao... thấy gương thể dục của bác và bác gái cùng những người bạn cháu thấy xấu hổ quá ... bác Trần Khải cũng hay dậy sớm thể dục ở công viên ...điều độ vậy hèn chi các bác online cả ngày được mà vẫn khỏe ...

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Huy thân mến ,những vật dụng hiện ra trước mắt mình thường ngày bình thường quá ít người để ý ,quan tâm thu giữ . Tôi được biết có nhiều người chơi nhãn kẹo nữa , Cha Hoàng đình Mai ở chỗ tôi trước đây chơi loại nầy , thấy cũng hay lắm !
chơi thì có nhiều kiểu lắm bác ạ .... hum nọ đang ngồi nhai cơm nguội thì 1 số lạ gọi tự giới thiệu là người chơi tem bên Thủy Nguyên Hải Phòng ... kể về tem về tiền rùi nói anh chơi cả ...đèn dầu ... ở HP còn có người chơi bình vôi (loại bình vôi ăn trầu).
Ở mỗi loại hình sưu tầm người ta đều tìm được cái hay riêng, cái chiều sâu riêng ... ở nhà cháu còn bộ bút bi ngày xưa,,, hồi nhỏ sưu tầm bi ve nữa .... thế giới người chơi vỏ đồ hộp, người sưu tầm các loại hàng rào kẽm gai .... hơ ... cái chiều sâu của bộ kẽm gai thì thôi rồi ... nhưng cải tiến trong quân sự ... rồi thì vấn đề nhân đạo qua đó ... nghiên cứu sâu về các kiểu kẽm gai mới thấy thú vị ... rùi tác giả đề cập tới chiến tranh rùi hít le .... bộ kẽm gai lạnh lùng nhưng vẫn khiến nhiều người quan tâm ... trên đời chắc hổng có thứ nào mà ko sưu tầm được chỉ có điều người chơi tìm thấy điều gì trong đó ko thôi

Chúc các bác cuối tuần vui vẻ

cháu Dẻ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
10 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (12-12-2011), HanParis (02-06-2013), HaSapa (02-06-2013), huuhuetran (03-01-2009), nam_hoa1 (02-06-2013), Poetry (07-09-2012), thanhtruc (28-12-2012), The smaller dragon (02-02-2014), Tien (02-06-2013), tiny (06-09-2012)