Xem riêng 01 Bài
Cũ 09-01-2009, 18:34
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,892
Đã được cảm ơn 35,446 lần trong 9,468 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi vnmission Xem Bài
Congrats!!!

Riêng ý trên của bạn thì rất rất không nên nhé!
cháu ko hiểu ý bác nói gì cả
congratss là sao ạ .. có phải congratulations ko

còn về cái giảm và rút bớt

giảm: giảm bớt những bài post mặc dù những bài post "vô nghĩa" cũng có giá trị sử dụng riêng... ít nhất nó cũng bày tỏ quan điểm của mình, bày tỏ sự quan tâm, động viên tới bài post trước đó ... và cũng làm cho VS nhộn nhịp chút mặc dù sự nhộn nhịp ấy có thể là ko cần thiết vì giờ đây VS rất sôi động rồi

rút: rút là giống như trước đây neo tại điểm 8888 ...chót hứa bà con 2009 sẽ để 9999 mà thôi ...

để làm việc đó chỉ việc rút lại những thanh củi ko giá trị lắm, nó mang tính thông tin hoặc phản hồi mà giá trị thời sự ko còn thì cứ gỡ ra cũng được
hoặc là phải rút những bài hay rùi bổ sung bài hay hơn
hoặc xóa rùi bổ những bài mang tính chu kì

nếu xổ số vẫn còn thì đó là cách duy nhất để đảm bảo số 9999, ko vượt ngưỡng 5 con số

nếu VS ko ngại việc 5 con số thì hạt dẻ sẽ tính lại

có lẽ phương án tốt nhất là làm giàu uranium, cho những thanh cỡ bự vô, luyện cho nó đầy năng lượng rùi cho vô lò, 1 vài thanh urani bằng việc đốt cả 1 khu rừng

ko phải up nhiều xóa nhiều, thời gian đó để "luyện đan" ... tuy nhiên hậu quả của việc nầy là bếp lửa ít có tiếng nổ lép bép vui tai rôm rả như những năm xưa

ko biết phải làm gì cả .... thôi thì dùng đầu dò 10.000 này để lắng nghe dư luận thêm nữa ạ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đêm Đông (01-11-2009), Poetry (09-01-2009), Russ (10-01-2009), tugiaban (10-01-2009)