Xem riêng 01 Bài
Cũ 27-04-2008, 22:16
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi trithuc_nguyen1993 Xem Bài
Hôm nay (27/4/2008) câu lạc bộ tem nhà thiếu nhi hân hạnh được đón tiếp ông Lưu Liên_một nhà sưu tập lão thành ở Quebéc(Canada) và cũng là ông nội của anh Lưu Quốc Bảo

Hôm nay chỉ có 7 bạn và ông nội của anh Bảo thui!

...
Thầy Tuấn đang nói chuyện với ông

Clb chào đón một thành viên mới vừa chơi tem,tiền vừa chơi cổ phiếuThầy Tuấn đang dặn dò về lần sinh hoạt sau.
....
vớ được 1 con tem xưa

Những thông tin của em thật thú vị, buổi sinh hoạt tem có sự góp mặt của các vị lão thành luôn đem lại những điều bổ ích cho thế hệ trẻ.

Tháng tới sinh hoạt có gắng nhờ ai chụp hình em nha.

Còn trụ sở Hội tem Đồng Nai nữa đấy ... hi hi ..dù sao cũng cảm ơn em rất nhìu

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huybh Xem Bài
CLB tem nhà ta sum họp đông vui quá , ngày hôm nay đi dự sinh nhật VS cũng đông vui , chỉ tiếc là em không tham gia sinh hoạt được với các bạn .
các bạn tem Đồng Nai cố gắng ghé các không gian sinh hoạt OFF bên cạnh việc đăng đàn thường xuyên, cảm giác và không khí CLB ngoài đời thú vị lắm.

Mà lâu rùi ko thấy thường thuật hén

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi trithuc_nguyen Xem Bài
Thân mời tất cả các anh,chị,cô chú,bác ở Biên Hòa tham dự buổi sinh hoạt CLB tem nhà thiếu nhi tỉnh Đồng Nai
Thời gian:7h30 phút,chủ nhật tuần nì
Địa điểm:lầu 3,tòa nhả chính
Đây là buổi sinh hoạt khá đặt biệt vì 3 tháng roài ko sinh hoạt,tháng nì tháng thứ mới sinh hoạt nên hứa hẹn rất nhiều điều hấp dẫn
hông có ngày hả em

hy vọng lần sinh hoạt nì CLB mở rộng vòng tay với những đối tượng đã vượt quá tuổi thiếu nhi như anh Huybh, bác TGB và cô HoangThy

Chúc buổi sinh hoạt vui vẻ và đông đủ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 07-12-2010, lúc 13:17 Lý do: ghép bài dưới lên :D !!!!
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (07-12-2010), Dat_stamp (11-12-2011), temhp88 (22-01-2013)