Xem riêng 01 Bài
Cũ 31-07-2010, 19:31
thang3393's Avatar
thang3393 thang3393 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 216
Đã được cảm ơn 2,562 lần trong 272 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
ôi ôi ... 4 con này có ... 1 tr 3 thui à ...

nghe mà hãi quá
bình dân tem như anh chắc chưa đủ "trình" để sờ vô đó rùi

mà quà quý vậy ko bao giờ anh nhận đâu

em cứ xem giùm ở đâu bán cho anh là quý lắm rồi

bộ tem chúng ta đang đề cập là 1 trong những bộ best-seller trong dòng tem mừng thiên niên kỉ đó

giữa tem có dòng nhũ vàng nội dung

Fiji - Where the New Millenium Begins

Fiji vốn nổi tiếng vì tem đẹp và đắt càng nổi tiếng hơn sau năm bản lề thiên niên kỉ 2000 vì bộ tem đó. Riềm khối tem hơi màu mè 1 chút nhưng 4 tem trong đó rất đẹp, lại có hình bán nguyệt độc đáo ... anh thì chỉ chơi chim bay nên kết nhất mẫu này

File Đính Kèm 100909

có thể nói bộ trên đem lại khá nhiều cảm xúc 1 khi đã thích nó

tiếc rằng với cái giá đó so với bình dân tem thì ... rồi ... ... & ... ... tình thôi xót xa ...

lạy chúa ... ... mong có ngày trúng số để có thể hô lên 1 chặp rồi rước bộ tem trên về

còn giờ thì chỉ có thể ... và nghĩ cách chơi lô đề mong ...trúng quả nếu muốn có nó thôi ...

mới cái giá trên và đang trong tình cảnh ... thì chỉ có thể & ...

thắt lưng bịt miệng ăn đồ ngó ... trước các bộ tem khác rồi dành dụm chắt bóp ... thậm chí ... bán vàng đi mới rước được nó về thôi

chậc ... xả tâm sự vậy 1 chút cho đỡ "khát" khi nhắc tới bộ tem trên thôi

dù sao cũng cảm ơn thông tin của thang rất nhiều

hôm nay coi vậy là đã mắt rồi ... khi nào xong việc lại chia sẻ món quý nha ... ko lười nha ...
Có gì đâu anh, em mà thấy sẽ bảo anh liền, hình như em cũng nhớ nhầm giá của nó không đắt đến vậy, giá đó là giá sheet gỗ có cái hình cây của gabon em đã post phía trên kia, nhưng giá của bộ tem này hình như cũng quanh quẩn mức 1 triệu cả vận chuyển anh ạ. Em thấy sẽ mua ngay, chẳng là em cũng muốn nhờ anh tìm hộ em một số bộ tem anh ạ.

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi trithuc_nguyen Xem Bài
Hình như bác Thang3993 hiện ở ngoại quốc thì phải?
Vâng, hiện Thắng đang học master ở UK (anh cứ gọi Thắng là được rồi), nhưng một số con tem post ở phía trên là T chụp cách đây 1 tháng lúc ở VN, nhiều tem chất liệu đặc biệt với dị hình để lại ở VN chưa kịp chụp nên cũng tiếc lắm.

Bài được thang3393 sửa đổi lần cuối vào ngày 01-08-2010, lúc 08:28
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn thang3393 vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
altis1.8 (31-08-2010), hat_de (31-07-2010), hongduc2008 (11-07-2013), huuhuetran (17-11-2010), minhduc (01-08-2010), nam_hoa1 (28-09-2010), quaden@_cute (31-07-2010)