Xem riêng 01 Bài
Cũ 11-05-2010, 03:49
beo1beo's Avatar
beo1beo beo1beo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 121
Đã được cảm ơn 75 lần trong 20 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ke vo danh Xem Bài
Bạn beo1beo,

Ý tôi đã được trình bầy ra rất rõ ở phía trên. Nhắc lại nhé: Bất cứ loại tem nào cũng có thể được mang ra giới thiệu. Nhưng còn tùy là nó sẽ được mang vào topic nào và với dụng ý gì.

Vì bạn còn hiểu lầm về những con tem trên, tôi cũng dựa vào đó để có ý kiến luôn:

- Tôi sẽ cực lực phản đối những tem trên, nếu chỉ giới thiệu xuông và rao bán. Nhưng cũng với những tem trên, nếu được đem ra phân tích và trình bầy ra những sai trái nghiêm trọng thì tôi hoàn toàn ủng hộ.

Thế nhé!
Chào bác
Và cũng như ý kiến của chúng tôi đưa ra phía trên ,chúng tôi chỉ yêu cầu liu xiu gỡ bỏ những hình ảnh con tem bóp méo sự thật về chủ quyền biển VN ,vì liu xiu là người đã kinh doanh những vật phẩm bầt hợp pháp ,ở shop tem thập cẩm của mình . Chúng tôi ban đầu không hề đả kích bất cứ một thành viên nào của VS , nhưng sau đó có một số ý kiến phản hồi của các thành viên khác ( N0i DUNG CHINH bài viết đã bị xóa )cho nên mới xảy ra cuộc tranh luận này.
Vậy ngày mai , trong shop liu xiu vẫn còn những hình ảnh bóp méo sự thật đó , thì bác KVD..sẽ nghĩ sao ạ!
Kinh bác kẻ VD
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn beo1beo vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (11-05-2010), dammanh (12-05-2010), hat_de (11-05-2010), manh thuong (11-05-2010), nam_hoa1 (11-05-2010)