Xem riêng 01 Bài
Cũ 15-05-2010, 00:38
ke vo danh's Avatar
ke vo danh ke vo danh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 33
Đã được cảm ơn 6,529 lần trong 937 Bài

Hihi....Cậu này nóng tính nhỉ? Viết ở đây chưa đủ hay sao mà còn mất công gủi vào tin nhắn của tôi làm gì nữa vậy ta?! Chữ "ấu trĩ" của cậu gửi, tôi thành thực chấp nhận. Cảm ơn cậu.

Trích dẫn:
tiếc là trong tay của kvd không có được bộ tem nào tả về chị em Thúy Kiều, hoặc Kiều Nguyệt Nga...Chứ nếu không, thế nào cũng mang vào đây giới thiệu với bạn (@kvd)
- Tôi viết ngắn, nhưng hình như cậu không hiểu thì phải? Tôi đành giải thích cái...bề sâu thế này : "Tôi tiếc là tiếc đối với bưu chính Việt Nam chưa có chủ đề này, để chúng ta có thể giữ kĩ trong bộ sưu tập của mình". Cho nên, không phải là tiếc vì nó có ra mà tôi chưa có được. Nhé!

Trích dẫn:
Qua bài viết của bạn, thì có thể thấy nhận thức của bạn cũng có một chữ VÔ to tướng như cái nick của bạn. (@huybuixuan)
- Cậu lại có lý thêm lần nữa. Và cũng như câu "ấu trĩ" kia, tôi lại thành thực chấp nhận, không ta thán. Cảm ơn cậu.

Sau lần trả lời này, mời cậu cứ tiếp tục giới thiệu những bộ sưu tập khác mà tôi sẽ không hề có thêm lời nào.

Chúc cậu vui, khỏe.

Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn ke vo danh vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (18-05-2010), hoang.le (12-01-2011), nam_hoa1 (15-05-2010)