Ðề Tài: Khi HP triển lãm
Xem riêng 01 Bài
Cũ 22-04-2009, 08:58
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Ốc_hp Xem Bài
Chỉ nhớ năm 2006 đang làm ngoài Kiến Thuỵ thì Dẻ đi TL ngoài Quảng Nình về, mụ ngồi trên xe ô tô spam tin nhắn qua điện thoại . Mình cũng reply chúc mừng mấy câu, sau đó mệt quá nên thui .
thế à ... đúng là chìu hum đó trên suốt quãng đường từ QN về HP tui đã rải tin từ Bắc chí Nam để thông báo sơ bộ tình hình TL, cũng thấy hình như bà trả lời. Tui đã chủ động ghi lại chi tiết từng hoạt động của TL để sau nì mời bà hoặc những bạn tem tương tự ko dự có thể xem lại toàn bộ nè QN - 2006 <=== kich vèo ... kích vèo

À mà cái chiều hum đóa vìa bưu điện rùi đưa Định kều về sau đó tui vìa nhà nghỉ ngơi tắm táp ăn qua quýt 1 chút rùi lên đàn tường thuật, ngày ấy là trong temvn ... tường thuật tới đêm ... qua 12 h thì phải ... miệt quá ra vìa ... ấn khóa cửa xong mới giật mình vì toàn bộ chìa để trong phòng ... vậy là đành ngủ lại đó ... may bà bảo vệ cho mượn cái phòng.

Thật là kỉ niệm đáng nhớ !

còn cái này

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Ốc_hp Xem Bài
Năm đó có đi qua VT mấy lần nhưng mà .... không vào. Tại thấy Hội chợ đông quá, chẹp, mà mình thì ghét nhất là Hội chợ .
sao lại dại thế ... mà 2006 đã nhận được nhìu tin nhắn của tui thì 2007 cũng có chứ vì tui rải tin quanh năm tới tất cả các bạn tem à đặc biệt là dân HP... vậy mà bà lại hông cóa mẹt ... tiếc quá ... nhưng thui hông sao ... hum ni tui sẽ cố gắng thuật lại trong nì từng chân tơ kẽ tóc các sự việc tem có liên quan tới TL tem HP 2007

chờ coi

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (22-04-2009)