Ðề Tài: Sóc Trăng
Xem riêng 01 Bài
Cũ 29-06-2011, 08:58
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dragon_stamp Xem Bài
chào cã nhà em là lê lâm thanh long nguoi được anh gk va các bật tiền bối TEM đã chiếu cố vì thời gian trước học tập bận rộn quá em đành ngậm ngùi chia tay với vs định không còn cơ hội chơi nữa nhưng h nhìn lại những album những công sức của mình dàn dựng bỗng nhã hứng trở lại thời gian bõ bê TEM VỤ không ngó ngàng đã phụ lòng cã nhà phụ lòng ÔNG ZE~ đã lập topic này ,đã làm mất đị một ngôi sao tem trên bầu trời sóc trăng hjxhjx em
chà ... lâu lắm rùi chú mới lại xuất hiện

con rồng xanh của làng tem Sóc Trăng - nơi có đặc sản pánh pía nủi tiếng

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dragon_stamp Xem Bài
thật có lỗi hôm nay em cm topic này đễ thể hiện lòng yêu mến.....vs va niêm đam mê của minh kễ từ nay vs có sự hiện diện trở lại của 1 thành viên đã đi lạc gần 2 năm hjchjc không biết cã nhà có kòn hoang nghênh thằng nhõ này không nữa huhuhu
duyên tem lại đưa người say tem trở lại với làng tem ... sao lại ko hoan nghênh chào đón chứ ... chỉ tiếc là ko thể tung tem ra như kiểu rải hoa hồng đón bạn thui chứ đón chào thì vô tư ... nhân đây cũng hy vọng chú thi thoảng ghé chơi đàn ... thưởng thức tem đó đây là thi thoảng dốc bầu tâm sự ...

nếu tìm được mem trẻ Sóc Trăng nào thì đừng quên dìu dắt họ

hẹn lại gặp ...

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (29-06-2011), dragon_stamp (29-06-2011), manh thuong (29-06-2011), minhky2610 (30-06-2011), Ng.H.Thanh (29-06-2011)