Xem riêng 01 Bài
Cũ 12-06-2013, 11:20
volethuyvi's Avatar
volethuyvi volethuyvi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Đến từ: 532 Kinh Dương Vương, P.An Lạc A, Q.Bình Tân, TPHCM
Cảm ơn: 494
Đã được cảm ơn 484 lần trong 152 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi HanParis Xem Bài
Ngày xưa Hàn từng có cái hộp quét máy Made in USA bằng inox đẹp lộng lẫy, và khi đi chơi với mấy em, tôi thích mở ra, đóng lại nghe cái cốp vừa vui tai và [FONT=Arial][SIZE=3]coi bộ mấy ẽm cũng thán phục!
Cái này thì có nha! Ba em ở nhà...hồi trẻ cũng khoái cái trò này lắm! Thích tán gái mà lị!(em là ghét nhất cái tật ...ra đường dòm gái của bố, hôm nào mà...dòm thấy cô nào có ...con ve chó trên mặt là em cười cho khỏi ra ngõ. Khà khà)

Bác ghiền nặng nhỉ? Mà hồi xưa ông của em hút Khánh Hội không hà! Batos có nghe qua, nhưng không thấy ông hút. Hic. Đắng nghét mà còn chát miệng nữa chứ? Sau lần...xỉu đó em cả đời khó quên...thuốc Lào.

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi HanParis Xem Bài
Tại sao Hàn bắt đầu hút à? Tại thuốc SALEM nghe nói 'Sao Anh Làm Em Mệt', 'Mà Em Làm Anh Sướng', chỉ thử 1 lần rùi ghiền lun!
Công nhận Bác cực vui tính luôn! Hút thuốc cũng có slogan !
Mà cũng hay chứ! Độc đáo nữa! Bữa nào em hỏi ba em thử, chắc biết cái câu này! hihi!
Chủ đề sưu tầm: Hoa lan, tem PHC, trang phục truyền thống các nước.
Châm ngôn sống: Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn volethuyvi vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
HanParis (12-06-2013), hat_de (30-06-2013), nam_hoa1 (13-06-2013), tiny (25-06-2013), vu.huy65 (30-06-2013)