Xem riêng 01 Bài
Cũ 13-02-2009, 14:50
hat_de's Avatar
hat_de hat_de đang trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,891
Đã được cảm ơn 35,446 lần trong 9,468 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Poetry Xem Bài
Số lượng người tham gia tính đến hôm nay:

1. Poetry
  2. Đêm Đông
  3. c.Giá
  4. a.Bình
  5. a.Khải
  6. Langtulanhlung
  7. Voi CP
  8. Exploration
  9. j0j0
  10. helicopter
trời opưi ko có Ốc ... hu hu ...đã vào tới SG rùi ... còn 1 bước chân nữa là tới vựa lúa gặp người nông dân vua tem mà Ốc ko đi được ... hu hu hu

thưa bà con ...chơi tem.. giao lưu tem .. từ cấp cá nhân + cá nhân, cá nhân và tổ chức, tổ chức và tổ chức ...đều rất đên khuyến khích... vừa giao lưu trao đổi tem, vừa gặp gõ tình cảm, cuộc sống tem thắm tình bằng hữu thú vị bít bao.... nhưng ko phải khi nào cũng tổ chức được ... nay có 1 dịp thế này mình mà ở SG tham gia liền... híc hícc... Ốc ơi nán lại tí đê

mà vui thiệt, lần nầy có các bác các anh và các em ...các thế hệ tem trên cùng 1 chuyến xe tới miền quê tem xa xa bao lao cánh đồng lúa ... tạo và thưởng thức bầu không khí tem ... ôi ... 2 bác Trần tem gặp nhau .. chài thú vị quá ... bà con nhớ tổ chức dăm 3 phóng viên ảnh tem ... đợt nầy thật chi tiết để đây đó cùng chia vui ... bạn tem các tỉnh xa cũng được hưởng bầu ko khí ấy

từ sáng tới giờ lắm việc quá nên diễn đạt hơi lủng củng bà con bỏ quá cho ... chúc bà con đông dzzzzzzzzzzui tem

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (13-02-2009), Dat_stamp (13-11-2011), huuhuetran (13-02-2009), tugiaban (13-02-2009), zodiac (13-02-2009)