Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-01-2009, 20:56
The smaller dragon's Avatar
The smaller dragon The smaller dragon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Cố vấn - CLB VIET STAMP

Cảm ơn: 3,943
Đã được cảm ơn 7,711 lần trong 763 Bài
Mặc định Chào mừng và cám ơn

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Hoang Thy Xem Bài
Xem bộ sưu tập tem Chào Xuân của The smaller dragen, ngoài hình thức đẹp, trang nhã, phần trình bày mang tính chuyên nghiệp, tôi còn thấy người thể hiện còn chất chứa trong đó niềm say mê và toát ra phần "Hồn" trong từng chiếc tem trong đó. Cảm ơn tác giả bộ sưu tập tem "Mừng xuân Mậu Tý 2009" đầy ý nghĩa. Trước thềm năm mới xin chúc The smaller dragen cùng gia đình Viettamp.net an khang, hạnh phúc và phát triển vững mạnh.

Trước hết, tôi xin chào mừng Hoàng Thy mới gia nhập Diễn Đàn đã tích cực đóng góp và trao đổi ý kiến. Sau nữa, tôi cám ơn những lời chúc mừng tốt đẹp của Hoàng Thy trong mùa Xuân Kỷ Sửu này. (Kỷ Sửu, chứ không còn là Mậu Tý nữa, Hoàng Thy ơi!) Xin nhân dịp này, chúc riêng Người Bạn Mới May Mắn và Hạnh Phúc bên những người thân yêu trong năm 2009.

Chỉ qua vài nhận xét, cảm nhận của Hoàng Thy về những mẩu giấy nhỏ mà nhiều triệu người trên thế giới yêu mến đã cho thấy một tâm hồn đồng cảm! Và đó là một niềm vui trước thềm Xuân mới! The smaller dragon.

Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn The smaller dragon vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (10-01-2009), Hoang Thy (11-01-2009)