Xem riêng 01 Bài
Cũ 19-11-2010, 23:46
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,892
Đã được cảm ơn 35,446 lần trong 9,468 Bài
Mặc định đêm khuya thanh vắng tranh thủ hồi âm :D !!!!

... sau lô việc tem đêm 19.11 giờ mới có chút thời gian cho việc riêng đây

đầu tiên là Russ ... cấm trích bình nhưng lại ... ko cấm thể loại bình ko cần trích

nhưng thui để bà khỏi ghét tui ... ko bình gì cả ... tks bà rất nhìu

bác MTV: cảm ơn bác nhiều vì đã động viên ... ngồi 24/24 thật nguy hiểm .. gk chỉ 12/24 là bình quân thôi ... khi nào có việc gì rất cần mới ngồi lâu hơn thôi ... hy vọng chừng nào còn sk còn làm việc tem mạng

bác Ngọt Hà - TB : cảm ơn bác còn lưu được lời nhận xét quý giá của Hà - NĐ

&

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ngotthuha231 Xem Bài

Túm đi túm lại, thời gian bọn em quen biết anh đã đủ lâu để nhận rõ được... bản chất của anh. Nhưng dù anh có keo kiệt, xấu giai và gàn dở... đến mức nào (), anh cũng luôn là tấm gương về sự nhiệt tình, sáng tạo cho 9X tụi em noi theo. .

Một điều cuối cùng em muốn nói: Mau lấy vợ đi!
bác cứ chờ đó ... khi nào ta sẽ lấy vài ba vợ choa bác ... mòn răng

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hoang.le Xem Bài
Mình rất thích đọc những bài viết của Hat_de, thẳng thắn và rất chi tiết (dẫu rằng có một số bài đọc xong, khi đứng dậy thấy đầu hơi quay quay, người hơi lảo đảo thật )

Vài câu đùa vui thôi, Hat_de đừng giận nhé!

Thân mến!
bác hoang.le chớ lo .. bác nói chuỵên dễ mếm lắm ... ko ai giận được cả ... hy vọng bác quen dần với văn phong lủng củng của dẻ để khỏi bị ... lảo đảo như say

còn vấn đề này

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hoang.le Xem Bài

đều xoay quanh vấn đề lấy vợ của Hat_de (hay Gõ kiến, hay Su-pe-Xì-pam-mơ). Có một vấn đề hơi lo lắng một chút, đó là Gõ kiến sau khi lấy vợ xong sẽ cho ra một đàn Gõ kiến con (hay nói nôm na là Su-pe-Xì-pam-mơ bố sẽ cho ra một lũ Su-pe-Xì-pam-mơ con), suốt ngày chúng cứ gõ lốc cốc, mổ lộc cộc, xì-pam khắp nơi trên diễn đàn Viet Stamp thì cũng gay. Chắc Ban quản trị diễn đàn phải tính đến vụ này từ bây giờ quá.
hi hi ... bác cứ yên tâm ... nếu có gk sẽ cấm tụi nó lên mạng ... nếu có lên chỉ làm những thứ thật cần thôi ... việc gõ ... để pố nó .. hi hi

tâm sự với các bác 1 chút vậy thôi ... đêm khuya lắm rồi ... định cố vài việc nữa nhưng để sáng mai

hẹn gặp lại ạ

gk

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (20-11-2010), dammanh (20-11-2010), Dat_stamp (22-09-2011), hoang.le (19-11-2010), huuhuetran (20-11-2010), minhduc (20-11-2010), Poetry (20-11-2010)