Xem riêng 01 Bài
Cũ 02-11-2009, 10:40
kimma kimma vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 397
Đã được cảm ơn 2,059 lần trong 226 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
Gửi anh kimma,

Liệu cung cấp hình ảnh với độ phân giải cao như vậy có tốt không ? Nếu không thỉ làm mồi cho bọn làm tem giả in hàng loạt để bán lừa người khác ? Chuyện nầy cũng đã có xảy ra và họ đã in tem giả bán trên ebay cách đây không lâu mà tôi đã phân tách trong bài "hàm nghi" thì phải. Hơn nữa xin lỗi tôi cũng không biết anh kimma là ai thật sự để tôi dám làm chuyện nầy vỉ diễn đàn nầy mạng là ảo nick là ảo. Tôi là Khải với chân dung người thật việc thật. Còn anh là kimma, tôi chưa một lần biết anh là ai. Xin anh thông cảm. Tôi tin tem của tôi không phải là giả vì tôi mua được của bác Võ Khắc Du ở Nha Trang và kèm theo còn có hình ảnh gốc chụp từ album của bác, thư từ liên lạc,..còn giử gìn đầy đủ. Ngay con tem mà Mr. Joseph Cartafaslsa hình như cũng mua của tôi. Tôi có thể chứng minh điều đó khi tìm ra xấp hình chụp tem nầy từ album của bác Du. Ai trong hội SICP nói giả, tôi sẵn sàng mua lại con tem đó như hồi tôi bán cho ông Joe U$300 cách đây chắc cũng 8-9 năm. Xin chào anh.
Cảm ơn bác Khải chia sẻ suy nghĩ của mình! Tôi có quan điểm hơi khác một chút và cũng may mắn có được hình rõ hơn từ một người bạn rồi.

Nhân tiện đây, xin các bạn admin cho biết ý kiến: có nên chia sẻ mọi thông tin ở Diễn đàn này không? Nếu cần phải cân nhắc, thì những thông tin nào nên dấu kỹ? Tôi thì muốn mọi người cùng chia sẻ những thông tin có được, nhưng sẽ tuân thủ quy định của các bạn. Xin cảm ơn!
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn kimma vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (08-03-2012), hat_de (02-11-2009), hienthuong (02-11-2009), huuhuetran (02-11-2009), kaka (23-09-2010), quaden@_cute (26-08-2010)