Xem riêng 01 Bài
Cũ 06-05-2010, 00:45
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
Hôm nay ngày 5.5, tức là nếu ko có gì thay đổi thì chỉ 2 hôm nữa triển lãm sẽ khai mạc.

Mọi công tác chuẩn bị có lẽ đã xong, tuy nhiên chúng ta vẫn chưa có thông tin gì về địa điểm tổ chức, quy mô triển lãm, danh sách các tác giả, tác phẩm. Chỉ hay làng tem online có bạn eco có bộ trưng bày, nhưng cũng chưa rõ bạn í có tới dự được ko. Ngoài eco, làng tem online còn nhà sưu tầm Tây Nguyên thứ 2 là bác Oai. Như vậy Lâm Đồng và Đắk Lắk là có, còn Kon Tum, Đắk Nông & Gia Lai và các tỉnh Miền Trung....

Liệu có ai trong số bạn tem online tới Gia ngày mai, ngày kia không, không khí triển lãm sẽ ra sao chưa thấy tín hiệu gì từ gấu hay eco ... hy vọng chuyến này bác Oai (chienbinh) sẽ trở thành 1 phóng viên triển lãm đặc biệt.
tình hình thì đúng thật là potay,
hội tem Lâm Đồng đi 10 bộ (tương ứng 50 khung)
Hội tem Huế ko tham gia (vì ko có thư mời)
còn lại eco ko biết gì hết
còn tem online chúng ta có bác Hoavien có đi tham dự ấy ạh, hy vọng bác ấy có chụp nhiều hình về tường thuật cho chúng ta.
@bác Oai: cháu nghe nói chú Ban cũng có đi (Lâm Đồng đi 3 người), chú có đi qua gặp cố nhân ko ạh, nếu chú có đi thì tường thuật cho cả nhà nhé chú.
tem Lâm Đồng ngày hôm nay lên đường, đến chủ nhật thì về, eco ko đi được do bận việc khác quan trọng hơn tại Đà Lạt
hat_de (06-05-2010), manh thuong (06-05-2010), man_nguyen_1996 (16-06-2010)