Xem riêng 01 Bài
Cũ 04-05-2010, 08:17
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Talking vài tin cho mèo xanh :D !!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 Xem Bài
Wao, Hải Phòng đợt này thế là hoành tráng rồi anh
cảm ơn em quá khen, CLB nhỏ xíu í mà

Trích dẫn:
Còn có cả bì kỉ niệm nữa chứ, thích thế!
Sợ mọi người nhầm anh cứ nhắc thêm 1 chút:

- triển lãm nhỏ năm nay như giới thiệu trong này <=== là 1 TL kỉ niệm 3 sự kiện: 1. GP MN, 2. GP HP & 3. Mừng SN Bác, rất tiếc ko phải TL mừng 20 năm CLB, bởi 1 tuần trước ngày kỉ niệm SN CLB thì TL bế mạc
- bì thì ngược lại: ko phải để kỉ niệm TL mà để mừng sn CLB, và nó sẽ được thực gửi vào đúng ngày 19.5, từ giờ tới lúc đó bạn nào thích thì cứ đăng kí tự nhiên

Hình ảnh bì anh sẽ chụp và đăng sau, bởi có 5 bì thì anh đã ..sài rùi, để CN này sinh hoạt CLB anh sẽ lấy bì chụp lên, tem thì khác lôm côm, lát anh sẽ đạp xe 1 vòng thành phố nhặt nhạnh các món ngồ ngộ ... tạm thời đang nhắm mẫu Bác giá mặt 1 k, còn mẫu 120 sn Bác thì ... tận 19.5 mới có trong Nghệ An, HN, SG ...

Trích dẫn:
Mong rằng CLB của bọn em sớm được như thế!!!
CLB của tụi em là khá đó, được bác Huệ dìu dắt, được bạn tem đó đây quan tâm giúp đỡ, 1 ngày nào đó cũng làm được thui. VT của anh còn nhỏ phát triển còn chưa mau .. độ chừng vài năm nữa tụi anh sẽ làm TL và bì vào đợt kỉ niệm sn CLB .. hơi chậm 1 chút, nhưng khi nào có sẽ báo sau ... giờ anh đi đạp đây

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (04-05-2010), chienbinh (04-05-2010), huuhuetran (04-05-2010), manh thuong (04-05-2010), quaden@_cute (15-07-2010), tugiaban (19-05-2010)