Xem riêng 01 Bài
Cũ 20-12-2008, 23:22
hat_de's Avatar
hat_de hat_de đang trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Rua Xem Bài
...và chấm thi không có nhiều thời gian để đọc đâu, xem ý chính và xem tem là chính...cả trăm bộ triển lãm thì thời gian đâu mà xem kỹ dược. Giống thi của học sinh ấy mà. Nếu ở một triển lãm tem chuyên về Biển thì nhiều bộ giống nhau dễ dẫn đến nhàm chán, do vậy những lỗi sơ sài dễ nhận ra là dễ mất điểm lắm...
hi hi ... bác Rùa nói rất đúng, ngay cảm em cũng ko xem kĩ hết được, mặc dù thuyết minh vầy làm cũng tương đối thoáng, mà phục bác Rùa thật, bác xem rất kĩ, quả là 1 người làm việc rất cẩn thận, và tin cậy.

Cái dễ của những đề tài phổ biến là tìm tem dễ, nhưng cái khó là .. nhìu người cùng làm.

Vậy nên tạo nên sự khác biệt được là 1 điều rất quan trọng và ... chẳng dễ tí nào, tuy nhiên ko có gì là ko thể... tui tin rằng trong tương lai gấu sẽ có màn trình diễn ngoạn mục hơn nữa ... hi hi

À tui cũng mong trong năm tới tại TL tem Khánh Hòa bác Rùa có tham gia, qua phần nhận xét trên của bác và những gì thể hiện qua vụ Trân Châu Cảng tui hoàn toàn có thể tin rằng con thuyền Tl tem VN đã có thêm 1 cánh buồm lớn để 5-10 năm nữa chúng ta phi ra biển lớn

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
manh thuong (21-12-2008)