Xem riêng 01 Bài
Cũ 29-06-2008, 08:38
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,892
Đã được cảm ơn 35,446 lần trong 9,468 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi chimboica Xem Bài
Hạt dẻ ơi! chú thích tên những nhân vật trong hình cho mình biết có được không,Mình chỉ biết có : Lâm, Tiệp, Trung, và Thi thôi

Cám ơn hath dẻ nhiều
Thưa anh Bói cá, tấm hình trên được chụp vào chưa ngày 30.08.2005, ngày cưới của anh TVV, người có trang web em giới thiêu trên kia

Trong hình có :
1. anh Vinh - còn gọi là khủng long 1 sừng, nhà thiết kế thời trang, chơi tem khủng long, có nhiều thứ vô cùng độc đáo, em và Hiền nho đã từng qua nhà ảnh tại HN
2. Lâm - phu nhân tịt
3. kinkinchip - Mai, người Hà Tây, hiện đang ở Sapa - Lào Cai ngoài du lịch ra cô còn làm 1 cái rất hay cho tem theo gợi ý của em, khi nào cổ thành công em bảo cổ tự post cho bà con xem, Mai chơi tem ... cú ... hú hú hú

4. anh Giang - ScaletRose người của cty tem, 1 nhà sưu tập tem HN, cũng khá đặc biệt, anh này có 1 kỉ niệm rất thú vị vào ngày khai mạc TL hôm ấy, cả làng tem đều bit.. hi hi, khi nào anh bảo tiệp kể cho
5. Orkid - Nguyễn Tài Vũ, chơi tem hoa lan, xe đạp, em đã từng tới nhà cậu í tại HN để xem tem . Ngộ lắm nhé, khi Lâm và tịt còn là tay mơ Vũ chặt chém 2 bạn í ác liệt lém
Lần đầu gặp mặt Vũ cách đây 8 năm tại TL tem bên bờ hồ Gươm ... hi hi
6. Poetry - đáng ghét ...đáng ghet...ghét anh nầy quá
7. tịt - 1 người rất thông minh hài hước vui tánh và mê tem ... hy vọng giờ cậu ấy vẫn mê
8. anh Hà Quang Thắng - HD ... em nói vê anh này cũng khá nhìu rùi, ông PTA đâu giới thiệu về bạn tem HD đi nào
9. tên đứng cuối em ko nhận ra .......... ha ha haha

hình như hắn ... giống mình

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này