PDA

View Full Version : Kỷ niệm chương Triển lãm Viet Stamp IV

Poetry
17-11-2010, 00:56
Kỷ niệm chương Triển lãm Viet Stamp IV

115186

huybuixuan
17-11-2010, 10:21
Quá đẹp. Cái này anh Poetry định tặng cho mỗi thành viền một cái hay là thế nào. Sao post hình lên rồi chẳng nói năng gì hết thế? :D

hat_de
17-11-2010, 10:27
Quá đẹp. Cái này anh Poetry định tặng cho mỗi thành viền một cái hay là thế nào. Sao post hình lên rồi chẳng nói năng gì hết thế? :D

hi hi ... bạn Huy ít tham gia các hoạt động TL nên ko quen với tục nì rùi ... kỉ niệm chương thường dành tặng cho các tác giả tham dự triển lãm ...

Kì tới mời bác Huy tham gia trưng bày 1 bộ nho nhỏ ... có thể ban đầu chỉ 1 khung ... rùi tăng dần

hy vọng 2011 tới bạn Huy sẽ sở hữu 1 cái KNC từ BTC TL VIETSTAMP lần thứ 5 :D

huybuixuan
17-11-2010, 11:17
Hì hì. Quả đúng là mình không biết vụ này. Thế mà làm mừng hụt.

hat_de
17-11-2010, 11:35
Hì hì. Quả đúng là mình không biết vụ này. Thế mà làm mừng hụt.

Thực ra thì KNC còn mở rộng tặng cho nhiều người ko phải tác giả nữa, ví như 1 số quan khách, hoặc thành viên ban tổ chức ... nói chung nó như 1 vật kỉ niệm ghi dấu sự kiện để sau này mỗi khi nhìn thấy nó trong tủ kính chúng ta lại nhớ tới TL ấy mà ...

KNC có thể tặng cho đông đảo các đối tượng trên, còn Cup vàng, bạc, đồng hoặc nhất, nhì, bà thì chỉ t/g TL mới có.

Thành thử 1 nhà sưu tầm tem tham gia với tư cách tác giả dự thi TL có thể có 2 món: KNC + Cup giải thưởng.

Tuy nhiên như vậy sẽ rất tốn kém cho BTC.

1 ngày nào đó VS lớn mạnh hơn sẽ có cả KNC và Cup tem cho các cá nhân đạt giải. Và khi đó KNC sẽ nhiều hơn và có thể tặng kỉ niệm cho đông đảo bạn tem hơn. Ví như nhà sưu các bạn tem bay tận từ HN vào dự chẳng hạn. Dù họ ko phải tác giả, ko phải quan chức, ko phải BTC nhưng để bày tỏ sự cảm ơn vì lòng nhiệt tình tham dự, BTC cũng có thể tặng cho họ 1 KNC. Tất nhiên như thế sẽ phải có nhiều KNC và rất tốn tiền. Nên chăng nhân TL VS lần 10 làm như thế cũng được, lúc đó VS mạnh hơn rồi, còn tốt nữa thì ... năm tới làm luôn :D